ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ชิ้นส่วนอะไหล่ PLC
-
ชิ้นส่วน Bently Nevada
-
โมดูล ABB
-
ICS Triplex PLC
-
บมจ. เจเนอรัลอิเล็กทริก
-
Triconex DCS
-
อะไหล่ Honeywell
-
โมดูลวู้ดเวิร์ด
-
Emerson Epro
-
โมดูล Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Schneider Electric อะไหล่
-
อะไหล่ Foxboro
-
การตกไข่ของ Westinghouse
-
โมดูล Yokogawa
-
โมดูลแบชแมนน์
-
PLC ของ Hima
-
โมดูลซีเมนส์
-
โมดูล BR
-
อะไหล่ DCS
-
เม็กต์ วีบีเอ็ม
-
เครื่องมือที่สามารถใช้ได้
-
ราห์มัตซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของเราและเพื่อน Brown Luo ขอบคุณสำหรับบริการน้ำใจของเธอ! เรารู้สึกเป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับบริษัทดีๆ เช่นนี้! -
Linda Velichovaเราร่วมมือกับ บริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง จํากัด หลายปี พวกเขาเป็นคู่หูที่ดีของเราและมักจะนําเสนอราคาที่ดีที่สุดและบริการดี! -
Rameshwarบริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง คอม จํากัด เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือ เรานําเข้าสินค้าจากมัน รับสินค้าที่มีคุณภาพดีและบริการทันเวลา
คำหลัก [ abb automation ] จับคู่ 1324 ผลิตภัณฑ์.
Invensys Triconex 9771-210 Analog Input Terminal Board พร้อม 16 ช่องทางการเข้ากระแสไฟฟ้าที่สามารถตั้งค่าได้ 0-5 VDC ระยะทางการเข้าและการจัดอันดับการป้องกัน IP66
| ยี่ห้อ: | อินเวนซิส ไตรโคเน็กซ์ |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | 9771-210 |
| ราคาขาย: | 300 ดอลลาร์ |
โมดูลอินพุตดิจิตอล Invensys Triconex 9563-810 พร้อม 24 V AC/DC 16 จุด และการป้องกันฟิวส์แบบช้า 1A
| Brand: | Invensys Triconex |
|---|---|
| Product Number: | 9563-810 |
| Sales Price: | $300 |
9662-610 Invensys Triconex แพเนลโมดูลเทอร์มินัล พร้อม IP20 การคุ้มครองสําหรับระบบอุปกรณ์ความปลอดภัยใน Tricon
| ยี่ห้อ: | อินเวนซิส ไทรโคเน็กซ์ |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | 9662-610 |
| ราคาขาย: | 300 ดอลลาร์ |
3625A Invensys Triconex Digital Output Module กับ 32 สัญญาณออก 16-32 VDC ระยะความดันที่เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์แบบกับโมดูล 3625
| ยี่ห้อ: | อินเวนซิส ไทรโคเน็กซ์ |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | 3625A |
| ราคาขาย: | 4200 ดอลลาร์ |
330780-91-00 Bently Nevada 3300 XL 11mm Proximity Transducer System พร้อมการติดตั้งราง DIN และภูมิคุ้มกัน RFI/EMI สำหรับการตรวจสอบสภาพเครื่องจักร
| ยี่ห้อ: | เบนท์ลี่เนวาดา |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | 330780-91-00 |
| ราคาขาย: | $ 700 |
Bently Nevada 3500/50M 286566-02 โมดูลเครื่องวัดความเร็ว 2 ช่อง ติดตามความเร็ว ติดตั้งจุดเตือน ติดตามสภาพเครื่องจักร
| ยี่ห้อ: | เบนท์ลี่เนวาดา |
|---|---|
| โมดูลตัวเลข: | 3500/50M 286566-02 |
| แคตตาล็อก: | 3500/50ม |
บอร์ดไวต่อไฟฟ้าสถิต GE DS200ADG1H1A พร้อมการตั้งค่าระบบ OEM, อักษรย่อการทำงาน ADGI และความเข้ากันได้แบบย้อนหลัง
| ยี่ห้อ: | ไฟฟ้าทั่วไป |
|---|---|
| โมดูลตัวเลข: | DS200ADG1H1A |
| แคตตาล็อก: | Mark V |
DS200CPCAG1A เครื่องติดต่อไฟฟ้าทั่วไป บอร์ดทดลองสําหรับเครื่องติดต่อ PCB ที่น่าเชื่อถือ
| ยี่ห้อ: | ไฟฟ้าทั่วไป |
|---|---|
| โมดูลตัวเลข: | DS200CPCAG1A |
| แคตตาล็อก: | Mark V |
IS420UCSCH1B เครื่องควบคุม UCSC Quad Core ของ General Electric พร้อม 6 Port Ethernet และการออกแบบการติดตั้งพื้นผิวสําหรับระบบ Mark VIe
| ยี่ห้อ: | เจเนอรัลอิเล็คทริค |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | IS420UCSCH1B |
| แคตตาล็อก: | มาร์ค วี |
128275-01 Bently เนวาดา slot Cover 3500 Panel การขยายในอนาคต
| ยี่ห้อ: | เบนท์ลี่เนวาดา |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | 128275-01 |
| แคตตาล็อก: | 3500 |

