ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ชิ้นส่วนอะไหล่ PLC
-
ชิ้นส่วน Bently Nevada
-
โมดูล ABB
-
ICS Triplex PLC
-
บมจ. เจเนอรัลอิเล็กทริก
-
Triconex DCS
-
อะไหล่ Honeywell
-
โมดูลวู้ดเวิร์ด
-
Emerson Epro
-
โมดูล Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Schneider Electric อะไหล่
-
อะไหล่ Foxboro
-
การตกไข่ของ Westinghouse
-
โมดูล Yokogawa
-
โมดูลแบชแมนน์
-
PLC ของ Hima
-
โมดูลซีเมนส์
-
โมดูล BR
-
อะไหล่ DCS
-
เม็กต์ วีบีเอ็ม
-
เครื่องมือที่สามารถใช้ได้
-
ราห์มัตซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของเราและเพื่อน Brown Luo ขอบคุณสำหรับบริการน้ำใจของเธอ! เรารู้สึกเป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับบริษัทดีๆ เช่นนี้! -
Linda Velichovaเราร่วมมือกับ บริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง จํากัด หลายปี พวกเขาเป็นคู่หูที่ดีของเราและมักจะนําเสนอราคาที่ดีที่สุดและบริการดี! -
Rameshwarบริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง คอม จํากัด เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือ เรานําเข้าสินค้าจากมัน รับสินค้าที่มีคุณภาพดีและบริการทันเวลา
คำหลัก [ abb control system ] จับคู่ 3183 ผลิตภัณฑ์.
505 เครื่องควบคุม วู้ดเวิร์ด 9907-162 505 หน่วยควบคุมตุร์บีน
| ชื่อสินค้า: | 9907-162 |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดสินค้า: | สหรัฐ |
| ท่าเรือขนส่ง: | เชียงราย |
Modicon PC-E984-685 โปรแกรมควบคุมตัวควบคุม PC-E984-685 ในสต็อกในขณะนี้
| ยี่ห้อ: | โมดิคอน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | PC-E984-685 |
| ระยะเวลา: | 2-3 วันทําการ |
DS200TCPAG1AJD เครื่องประมวลผลการควบคุม GE สําหรับอุตสาหกรรม
| Orgin: | United States |
|---|---|
| Shipping Term: | TNT DHL FEDEX EMS UPS etc |
| Product Name: | DS200TCPAG1AJD |
IS215ACLEH1A GE EX2100 โมดูลชั้นควบคุมการใช้งาน
| ยี่ห้อ: | ไฟฟ้าทั่วไป |
|---|---|
| หมายเลขสินค้า: | IS215ACLEH1A |
| ประเภท: | PLC |
DS200LDCCH1AHA การควบคุมการขับขี่ GE / แบอร์ดสื่อสาร LAN
| orgin: | สหรัฐอเมริกา |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | DS200LDCCH1AHA |
กังหันไอน้ำวู้ดเวิร์ดโมดูล Woodward 9907-167 505 ระบบควบคุมกังหัน 9907-164 9907-162 9907-014 9907-147
| พอร์ตการขนส่ง: | เซียะมิน |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | วู้ดเวิร์ด |
| เงื่อนไข: | ในสต็อก |
IS415UCVHH1A กรมควบคุม VME สัญลักษณ์ VIe
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS415UCVHH1A |
IS215UCCCM04A บอร์ดควบคุม PCI สับสนของ GE
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS215UCCCM04A |
การ์ดควบคุมการขับขี่ GE DS215SDCCG1AZZ01ADS200SDCCG1AFD
| orgin: | สหรัฐอเมริกา |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | DS215SCCCG1AZZ01A DS200SDCCG1AFD |
IS215REBFH1A ระบบควบคุม GE SpeedTronic Mark VI ระบบควบคุมเทอร์บีน
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS215REBFH1A |

