ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ชิ้นส่วนอะไหล่ PLC
-
ชิ้นส่วน Bently Nevada
-
โมดูล ABB
-
ICS Triplex PLC
-
บมจ. เจเนอรัลอิเล็กทริก
-
Triconex DCS
-
อะไหล่ Honeywell
-
โมดูลวู้ดเวิร์ด
-
Emerson Epro
-
โมดูล Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Schneider Electric อะไหล่
-
อะไหล่ Foxboro
-
การตกไข่ของ Westinghouse
-
โมดูล Yokogawa
-
โมดูลแบชแมนน์
-
PLC ของ Hima
-
โมดูลซีเมนส์
-
โมดูล BR
-
อะไหล่ DCS
-
เม็กต์ วีบีเอ็ม
-
เครื่องมือที่สามารถใช้ได้
-
ราห์มัตซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของเราและเพื่อน Brown Luo ขอบคุณสำหรับบริการน้ำใจของเธอ! เรารู้สึกเป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับบริษัทดีๆ เช่นนี้! -
Linda Velichovaเราร่วมมือกับ บริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง จํากัด หลายปี พวกเขาเป็นคู่หูที่ดีของเราและมักจะนําเสนอราคาที่ดีที่สุดและบริการดี! -
Rameshwarบริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง คอม จํากัด เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือ เรานําเข้าสินค้าจากมัน รับสินค้าที่มีคุณภาพดีและบริการทันเวลา
คำหลัก [ abb control system ] จับคู่ 3189 ผลิตภัณฑ์.
CMC16 200-530-012-012 การ์ดติดตามสภาพที่สามารถตั้งค่าได้สูง เครื่องควบคุมมอเตอร์ DC
| ยี่ห้อ: | อื่นๆ |
|---|---|
| โมดูลตัวเลข: | ซีเอ็มซี16 |
| หมายเลขการสั่งซื้อ: | 200-530-012-012 |
01984-3505-0001 Emerson Rosemount กํากับไฟล์ 5 VDC ระบบควบคุมพลังงาน
| ยี่ห้อ: | อีเมอร์สัน |
|---|---|
| โมดูลตัวเลข: | 01984-3505-0001 |
| แคตตาล็อก: | ชาวประมง |
9906-707 Woodward Digital Governor System E3 การควบคุมเครื่องยนต์แก๊ส
| ยี่ห้อ: | วู้ดเวิร์ด |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | 9906-707 |
| ราคาขาย: | $ 2000 |
Invensys Triconex MP3101 Triple Modular Redundant Main Processor พร้อม I/O ดิจิตอลและอานาล็อกความเร็วสูง สําหรับระบบควบคุม DCS
| ยี่ห้อ: | อินเวนซิส ไตรโคเน็กซ์ |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | MP3101 |
| ราคาขาย: | $ 1600 |
IS200JPDDG1A ระบบควบคุมบอร์ดจ่ายไฟ DC ของ General Electric Mark VI
| ยี่ห้อ: | เจเนอรัลอิเล็คทริค |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | IS200JPDDG1A |
| แคตตาล็อก: | Mark VI |
HIMA F2304 Hima Safety Plc ลดการปล่อยก๊าซเรือนกระจก Hima Controller สำหรับเครื่องจักร
| ยี่ห้อ: | ฮิมา |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | F2304 |
| ระยะเวลา: | 2-3 วันทําการ |
Hima Controller F7120 อายุการใช้งานนานคณะกรรมการแหล่งจ่ายไฟ PC BOARD MODULE
| ยี่ห้อ: | ฮิมา |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เอฟ7120 |
| ระยะเวลา: | 2-3 วันทําการ |
IS420UCECH1B Ge ระบบควบคุมกังหันก๊าซ Plc Foundation โมดูลเกตเวย์ Fieldbus
| Orgin: | United States |
|---|---|
| Shipping Term: | TNT DHL FEDEX EMS UPS etc |
| Product Name: | IS420UCECH1B |
IS220PSCAH1A ระบบควบคุมกังหันแก๊ส Ge โมดูลอินพุต/เอาต์พุตการสื่อสารแบบอนุกรม
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS220PSCAH1A |
General Electric DS200EXPSG1A บอร์ดจ่ายไฟ Ge ระบบควบคุมกังหันก๊าซ Mark V
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | DS200EXPSG1A |

