ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ชิ้นส่วนอะไหล่ PLC
-
ชิ้นส่วน Bently Nevada
-
โมดูล ABB
-
ICS Triplex PLC
-
บมจ. เจเนอรัลอิเล็กทริก
-
Triconex DCS
-
อะไหล่ Honeywell
-
โมดูลวู้ดเวิร์ด
-
Emerson Epro
-
โมดูล Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Schneider Electric อะไหล่
-
อะไหล่ Foxboro
-
การตกไข่ของ Westinghouse
-
โมดูล Yokogawa
-
โมดูลแบชแมนน์
-
PLC ของ Hima
-
โมดูลซีเมนส์
-
โมดูล BR
-
อะไหล่ DCS
-
เม็กต์ วีบีเอ็ม
-
เครื่องมือที่สามารถใช้ได้
-
ราห์มัตซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของเราและเพื่อน Brown Luo ขอบคุณสำหรับบริการน้ำใจของเธอ! เรารู้สึกเป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับบริษัทดีๆ เช่นนี้! -
Linda Velichovaเราร่วมมือกับ บริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง จํากัด หลายปี พวกเขาเป็นคู่หูที่ดีของเราและมักจะนําเสนอราคาที่ดีที่สุดและบริการดี! -
Rameshwarบริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง คอม จํากัด เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือ เรานําเข้าสินค้าจากมัน รับสินค้าที่มีคุณภาพดีและบริการทันเวลา
คำหลัก [ abb control system ] จับคู่ 3022 ผลิตภัณฑ์.
HAC349A ABB HIEE300857R1 ระบบ Rack
| ยี่ห้อ: | เอบีบี |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | คณะกรรมการจ่ายไฟ |
| แหล่งกำเนิดสินค้า: | สวิตเซอร์แลนด์ |
ABB CI861K01 3BSE058590R1 VIP อินเตอร์เฟซการสื่อสาร 800xA ระบบควบคุม
| ท่าเรือขนส่ง: | เชียงราย |
|---|---|
| การกำหนดประเภท: | CI861K01 |
| รหัสผลิตภัณฑ์: | 3BSE058590R1 |
ABB PP836A 3BSE042237R2 แผงควบคุมระบบควบคุมความปลอดภัยของโมดูล PLC ABB
| ท่าเรือขนส่ง: | เชียงราย |
|---|---|
| การกำหนดประเภท: | PP836A |
| รหัสผลิตภัณฑ์: | 3BSE042237R2 |
IS215REBFH1A ระบบควบคุม GE SpeedTronic Mark VI ระบบควบคุมเทอร์บีน
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS215REBFH1A |
9907-205 Woodward Communication Handy Programmer ProAct™ Digital Speed Control System
| ยี่ห้อ: | วู้ดเวิร์ด |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | 9907-205 |
| ราคาขาย: | $3,000 |
IS215VCMIH2CB GE VME การสื่อสาร Bus Master Controller Board Mark VI ระบบควบคุม
| ยี่ห้อ: | GE |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | IS215VCMIH2CB |
| แคตตาล็อก: | Mark VI |
9905-204 Woodward PLC ระบบควบคุม DCS อะไหล่
| ยี่ห้อ: | วู้ดเวิร์ด |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | 9905-204 |
| ราคาขาย: | 800 บาท |
Invensys Triconex MP3101 Triple Modular Redundant Main Processor พร้อม I/O ดิจิตอลและอานาล็อกความเร็วสูง สําหรับระบบควบคุม DCS
| ยี่ห้อ: | อินเวนซิส ไตรโคเน็กซ์ |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | MP3101 |
| ราคาขาย: | $ 1600 |
IS420UCECH1B Ge ระบบควบคุมกังหันก๊าซ Plc Foundation โมดูลเกตเวย์ Fieldbus
| Orgin: | United States |
|---|---|
| Shipping Term: | TNT DHL FEDEX EMS UPS etc |
| Product Name: | IS420UCECH1B |
IS220PSCAH1A ระบบควบคุมกังหันแก๊ส Ge โมดูลอินพุต/เอาต์พุตการสื่อสารแบบอนุกรม
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS220PSCAH1A |

