ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ชิ้นส่วนอะไหล่ PLC
-
ชิ้นส่วน Bently Nevada
-
โมดูล ABB
-
ICS Triplex PLC
-
บมจ. เจเนอรัลอิเล็กทริก
-
Triconex DCS
-
อะไหล่ Honeywell
-
โมดูลวู้ดเวิร์ด
-
Emerson Epro
-
โมดูล Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Schneider Electric อะไหล่
-
อะไหล่ Foxboro
-
การตกไข่ของ Westinghouse
-
โมดูล Yokogawa
-
โมดูลแบชแมนน์
-
PLC ของ Hima
-
โมดูลซีเมนส์
-
โมดูล BR
-
อะไหล่ DCS
-
เม็กต์ วีบีเอ็ม
-
เครื่องมือที่สามารถใช้ได้
-
ราห์มัตซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของเราและเพื่อน Brown Luo ขอบคุณสำหรับบริการน้ำใจของเธอ! เรารู้สึกเป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับบริษัทดีๆ เช่นนี้! -
Linda Velichovaเราร่วมมือกับ บริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง จํากัด หลายปี พวกเขาเป็นคู่หูที่ดีของเราและมักจะนําเสนอราคาที่ดีที่สุดและบริการดี! -
Rameshwarบริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง คอม จํากัด เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือ เรานําเข้าสินค้าจากมัน รับสินค้าที่มีคุณภาพดีและบริการทันเวลา
IS220YAICS1A General Electric IS220YAICS1AJ PAIC และ YAIC โมดูล I/O อานาล็อก IS220YAICS1A
| ออร์แกน: | สหรัฐอเมริกา |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | ทีเอ็นที DHL FEDEX EMS UPS ฯลฯ |
| ชื่อสินค้า: | IS220YAICS1AJ |
125720-02 Bently Nevada 3500 โมดูลรีเลย์ 4 ช่อง แบบเต็มความสูง พร้อม Logic สัญญาณเตือน
| ยี่ห้อ: | เบนท์ลี่เนวาดา |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | 125720-02 |
| แคตตาล็อก: | 3500/32M |
330854-080-24-CN Bently Nevada 3300XL สายต่อขยายระบบเครื่องแปลงความใกล้ชิดขนาด 25 มม
| ยี่ห้อ: | เบนท์ลี่เนวาดา |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | 330854-080-24-CN |
| แคตตาล็อก: | 3300xl |
IS220PPRAH1A แพ็ค I/O GE การ์ดคุ้มกันความเร็วของเทอร์บิน
| ออร์แกน: | สหรัฐอเมริกา |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | ทีเอ็นที DHL FEDEX EMS UPS ฯลฯ |
| ชื่อสินค้า: | IS220PPRAH1A |
General Electric IS220PPDAH1A แหล่งจ่ายไฟ IS220PPDAH1A ด้วยราคาที่ดีที่สุด
| ออร์แกน: | สหรัฐอเมริกา |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | ทีเอ็นที DHL FEDEX EMS UPS ฯลฯ |
| ชื่อสินค้า: | IS220PPDAH1A |
IS410STCIS2A General Electric 24 V Dc โมดูลการเข้าติดต่อ
| ออร์แกน: | สหรัฐอเมริกา |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | ทีเอ็นที DHL FEDEX EMS UPS ฯลฯ |
| ชื่อสินค้า: | IS410STCIS2A |
IS220PPRFH1A แพ็ค I/O GE Profibus Master Gateway Module
| ออร์แกน: | สหรัฐอเมริกา |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | ทีเอ็นที DHL FEDEX EMS UPS ฯลฯ |
| ชื่อสินค้า: | IS220PPRFH1A |
DS200TCCBG1A บอร์ด General Electric Mark VI/O TC2000 อนาล็อกทั่วไป
| ยี่ห้อ: | เจเนอรัลอิเล็คทริค |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | DS200TCCBG1A |
| แคตตาล็อก: | มาร์ค วี |
DS200NATOG3A General Electric Mark V กระดานปรับขนาดความดันความแม่นยําสูง
| ยี่ห้อ: | เจเนอรัลอิเล็คทริค |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | DS200NATOG3A |
| แคตตาล็อก: | มาร์ค วี |
DS200NATOG2A General Electric Mark V Speedtronic Voltage LCI นวัตกรรมบอร์ดคำติชมแรงดันไฟฟ้า
| ยี่ห้อ: | เจเนอรัลอิเล็คทริค |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | DS200NATOG2A |
| แคตตาล็อก: | มาร์ค วี |

