ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ชิ้นส่วนอะไหล่ PLC
-
ชิ้นส่วน Bently Nevada
-
โมดูล ABB
-
ICS Triplex PLC
-
บมจ. เจเนอรัลอิเล็กทริก
-
Triconex DCS
-
อะไหล่ Honeywell
-
โมดูลวู้ดเวิร์ด
-
Emerson Epro
-
โมดูล Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Schneider Electric อะไหล่
-
อะไหล่ Foxboro
-
การตกไข่ของ Westinghouse
-
โมดูล Yokogawa
-
โมดูลแบชแมนน์
-
PLC ของ Hima
-
โมดูลซีเมนส์
-
โมดูล BR
-
อะไหล่ DCS
-
เม็กต์ วีบีเอ็ม
-
เครื่องมือที่สามารถใช้ได้
-
ราห์มัตซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของเราและเพื่อน Brown Luo ขอบคุณสำหรับบริการน้ำใจของเธอ! เรารู้สึกเป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับบริษัทดีๆ เช่นนี้! -
Linda Velichovaเราร่วมมือกับ บริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง จํากัด หลายปี พวกเขาเป็นคู่หูที่ดีของเราและมักจะนําเสนอราคาที่ดีที่สุดและบริการดี! -
Rameshwarบริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง คอม จํากัด เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือ เรานําเข้าสินค้าจากมัน รับสินค้าที่มีคุณภาพดีและบริการทันเวลา
คำหลัก [ dcs replacement parts ] จับคู่ 104 ผลิตภัณฑ์.
5462-268 (5500-445) เมนบอร์ด Woodward สำหรับเครื่องกำเนิดไอน้ำ 505 Digital Governor
| ยี่ห้อ: | วู้ดเวิร์ด |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | 5462-268 (5500-445) |
| ราคาขาย: | $1,000 |
โมดูลเอาต์พุตอะนาล็อก 6 ช่อง 4-20 mA Woodward 9905-972
| ยี่ห้อ: | วู้ดเวิร์ด |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | 9905-972 |
| ราคาขาย: | $ 2,500 |
CC-PCNT02 51454551-275 Honeywell C300 Controller Module
| ยี่ห้อ: | ที่รัก |
|---|---|
| หมายเลขผลิตภัณฑ์: | CC-PCNT02 |
| หมายเลขการสั่งซื้อ: | 51454551-275 |
IS215UCVGH1A General Electric PLC UCV Controller GE บอร์ด Turbine Control
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS215UCVGH1A |
General Electric IS215UCVGM06A Mark VI แผงวงจรพิมพ์
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS215UCVGM06A |
IS215UCVGM06A บอร์ดวงจรพิมพ์มาร์ค VI ของ General Electric
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS215UCVGM06A |
บัตร DS200BDAAG1AAA GE Snubber
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | DS200BDAAG1AAA |
General Electric IC698CRE020 หน่วยประมวลผลกลาง 700 MHz ของ GE RX7i ซีรี่ส์
| Orgin: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะการจัดส่งสินค้า: | ทีเอ็นที DHL FEDEX EMS UPS ฯลฯ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | IC698CRE020 |
DS200TCPAG1AJD เครื่องประมวลผลการควบคุม GE สําหรับอุตสาหกรรม
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | DS200TCPAG1AJD |
โมดูลอินพุตแบบอะนาล็อก Bailey ABB IMFEC12 FEC โมดูล 15 ช่องอะนาล็อก
| รหัสสินค้า: | IMFEC12 |
|---|---|
| ชนิด: | PLC |
| การชำระเงิน: | T / T หรือสหภาพตะวันตก |

