ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ชิ้นส่วนอะไหล่ PLC
-
ชิ้นส่วน Bently Nevada
-
โมดูล ABB
-
ICS Triplex PLC
-
บมจ. เจเนอรัลอิเล็กทริก
-
Triconex DCS
-
อะไหล่ Honeywell
-
โมดูลวู้ดเวิร์ด
-
Emerson Epro
-
โมดูล Allen Bradley
-
Emerson Delta V DCS
-
Schneider Electric อะไหล่
-
อะไหล่ Foxboro
-
การตกไข่ของ Westinghouse
-
โมดูล Yokogawa
-
โมดูลแบชแมนน์
-
PLC ของ Hima
-
โมดูลซีเมนส์
-
โมดูล BR
-
อะไหล่ DCS
-
เม็กต์ วีบีเอ็ม
-
เครื่องมือที่สามารถใช้ได้
-
ราห์มัตซัพพลายเออร์ที่ดีที่สุดของเราและเพื่อน Brown Luo ขอบคุณสำหรับบริการน้ำใจของเธอ! เรารู้สึกเป็นเกียรติที่ได้ร่วมงานกับบริษัทดีๆ เช่นนี้! -
Linda Velichovaเราร่วมมือกับ บริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง จํากัด หลายปี พวกเขาเป็นคู่หูที่ดีของเราและมักจะนําเสนอราคาที่ดีที่สุดและบริการดี! -
Rameshwarบริษัท ซัมเซต อินเตอร์เนชั่นแนล เทรดดิ้ง คอม จํากัด เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือ เรานําเข้าสินค้าจากมัน รับสินค้าที่มีคุณภาพดีและบริการทันเวลา
คำหลัก [ general electric plc ] จับคู่ 1359 ผลิตภัณฑ์.
DS200TCTEG1ABA General Electric ทริปบอร์ด TC2000
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | DS200TCTEG1ABA |
IS215VPROH2B การ์ดคุ้มครองอุตุฯของ General Electric VPRO
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS215VPROH2B |
IS215UCVGM06A บอร์ดวงจรพิมพ์มาร์ค VI ของ General Electric
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS215UCVGM06A |
IS215VPROH2B การ์ดคุ้มครองอุตุฯของ General Electric VPRO
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS215VPROH2B |
IS420UCSCS2A เครื่องเคลื่อนยนต์ความปลอดภัยแบบไฟฟ้าทั่วไป
| ต้นทาง: | สหรัฐ |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS420UCSCS2A |
IS220PAICH1A ANALOG IN/OUT BASIC Card General Electric IS220PAICH1A มีในคลัง
| orgin: | สหรัฐอเมริกา |
|---|---|
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | TNT DHL FEDEX EMS UPS เป็นต้น |
| ชื่อสินค้า: | IS220PAICH1A |
DS200NATOG3ACB บอร์ดวงจรไฟฟ้าทั่วไป
| ยี่ห้อ: | ไฟฟ้าทั่วไป |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | DS200NATOG3ACB |
| เวลานำ: | 2-3 วันทำการ |
DS200NATOG2A General Electric Mark V Speedtronic Voltage LCI นวัตกรรมบอร์ดคำติชมแรงดันไฟฟ้า
| ยี่ห้อ: | เจเนอรัลอิเล็คทริค |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | DS200NATOG2A |
| แคตตาล็อก: | มาร์ค วี |
DS200TCCBG1A บอร์ด General Electric Mark VI/O TC2000 อนาล็อกทั่วไป
| ยี่ห้อ: | เจเนอรัลอิเล็คทริค |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | DS200TCCBG1A |
| แคตตาล็อก: | มาร์ค วี |
IS220PCNOH1A ระบบควบคุม Speedtronic Mark VIe ของ General Electric Mark VIe ชุด I/O แบบอะนาล็อก
| ยี่ห้อ: | เจเนอรัลอิเล็คทริค |
|---|---|
| หมายเลขโมดูล: | IS220PCNOH1A |
| แคตตาล็อก: | มาร์ค วี |

